Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 41
  1. tongbithu Đang Ngoại tuyến
    Member tongbithu's Avatar
    Thanks
    0

Báo mất thùng đồ mở rộng + đồ sever davias

vào lúc 20h10 ngày 16/4 mk đi săn boss sau đó bị ngắt kết nối và thoát ra ngoài khi vào lại thì nhân vật: B0aHanCock thùng đồ mở rộng của bị mất và toàn bộ đồ trong thùng đồ mở rộng cũng bị mất gồm: set Giai nhân +9, 4% GST , Gia cường
    - có mũ và áo +9,4%GST, gia cường, không có luck
    - tay,quần,chân Luck 4%GST+30% zen, gia cường
    - Cung mai hoa +9 skill, Luck, 2% (ko nhớ là có gia cường hay không)

Xem các chủ đề mới nhất cùng chuyên mục:

Lần sửa cuối bởi tongbithu, ngày 04-27-2019 lúc 11:00 AM.
    Tuấn Anh Bắc Giang
    Guild: Zuila9

zTuanAnh zBFversace zTraiBG

thích là nhích không phải giải thích

2. tuankiet Đang Ngoại tuyến
    Senior Member tuankiet's Avatar
    Thanks
    129
    Trích dẫn Gửi bởi tongbithu Xem bài viết
    cái lỗi này tôi nói luôn ADM là ko pải do tôi mà do nhà mạng. Tôi mua thùng đồ mở rộng sever lag bị bật ra vào lại mất luô thùng đồ mở rộng của tôi thì tôi đăng bài luôn . Bây giờ tôi hỏi ADM là thế lỗi như vậy là do tôi sao?. Còn đồ của tôi đồ chính tôi chỉ nhớ set Giai nhân +9, 4%, Gia cường
    - có mũ và áo +9, gia cường, không có luck
    - tay,quần,chân Luck 4%+30% zen, gia cường
    còn một số đồ exl cùi tôi ko nhớ vì thật sự đi săn đồ tôi quá nhiều lên không thể nhớ hết chỉ nhớ những đồ chính của mình trên. Rất mong đội ngũ ADM check lại và trả lại công bằng cho ae thôi . Một lần nữa xin cám ơn./.
    4% là 4%GST hay 4% Mana ghi rõ vào để bên kĩ thuật check
    Class Dk Sv Ps : NhiCongTu

Class Dk Sv HT : zNhiCongTu

Đ/C : Nơi mà các dân chơi không bao giờ biết tới

Nơi Công tác : MuBank Muviet.com

Sdt : 0986415554

SỐNG GIÓ GIANG HỒ NUÔI TA LỚN

ÂN OÁN GIAN HỒ DẠY TA KHÔN.....

3. ***Legend*** Đang Ngoại tuyến
    Administrator ***Legend***'s Avatar
    Thanks
    72
    Trích dẫn Gửi bởi tongbithu Xem bài viết
    cái lỗi này tôi nói luôn ADM là ko pải do tôi mà do nhà mạng. Tôi mua thùng đồ mở rộng sever lag bị bật ra vào lại mất luô thùng đồ mở rộng của tôi thì tôi đăng bài luôn . Bây giờ tôi hỏi ADM là thế lỗi như vậy là do tôi sao?. Còn đồ của tôi đồ chính tôi chỉ nhớ set Giai nhân +9, 4%, Gia cường
    - có mũ và áo +9, gia cường, không có luck
    - tay,quần,chân Luck 4%+30% zen, gia cường
    còn một số đồ exl cùi tôi ko nhớ vì thật sự đi săn đồ tôi quá nhiều lên không thể nhớ hết chỉ nhớ những đồ chính của mình trên. Rất mong đội ngũ ADM check lại và trả lại công bằng cho ae thôi . Một lần nữa xin cám ơn./.
    ko biết bạn đang nói đến 4% gì nhỉ ? phiền bạn ghi rõ từng món đồ từng dòng món đồ bạn nhớ ra để kỹ thuật check nhé .
    lỗi game thì mu nào cũng có nhưng ko phải cứ đổi cho lỗi game mà thế này thế kia là ko được bạn nhé . nếu muốn chơi game ko bị lỗi mình nghĩ chắc có game pikachu ko lỗi bạn ạ . vì vậy thay vì đổ lỗi cho ai phiền bạn cung cấp các thông tin chuẩn xác . còn ko mình xin phép từ chối hỗ trợ , Thân !
    - Không vào được Game gọi : 0911.283.207 (24/24)

- Giao dịch trung gian MU BANK gọi : 0911.283.207 * 0866.85.08.80

************ Mu Việt ***********

Không Webshop , Cam kết không bán đồ

Đảm bảo phát triển ổn định - lâu dài

4. tongbithu Đang Ngoại tuyến
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi ***Legend*** Xem bài viết
    ko biết bạn đang nói đến 4% gì nhỉ ? phiền bạn ghi rõ từng món đồ từng dòng món đồ bạn nhớ ra để kỹ thuật check nhé .
    lỗi game thì mu nào cũng có nhưng ko phải cứ đổi cho lỗi game mà thế này thế kia là ko được bạn nhé . nếu muốn chơi game ko bị lỗi mình nghĩ chắc có game pikachu ko lỗi bạn ạ . vì vậy thay vì đổ lỗi cho ai phiền bạn cung cấp các thông tin chuẩn xác . còn ko mình xin phép từ chối hỗ trợ , Thân !
    set Giai nhân +9, 4% GST , Gia cường
    - có mũ và áo +9,4%GST, gia cường, không có luck
    - tay,quần,chân Luck 4%GST+30% zen, gia cường
    Tuấn Anh Bắc Giang

5. nguyenhiep78 bây giờ đang trực tuyến
    Senior Member nguyenhiep78's Avatar
    Thanks
    0
    Nếu bạn công khai xác thực từ đầu thì sẽ tốt hơn. Để là cả set luck 4% rồi luôn 30% zen+gc như tiêu đề gioè lại bổ sung. Nói thật đồ ngon luck 4% ở sv Davias hiếm như mò kim đáy biển. Còn đồ exl cùi thì như bạn nói nhiều vô số kể.
    Hơn nhau chữ NHẪN
    DK-Berserker
    Vì một MU lành mạnh và phát triển !

6. tongbithu Đang Ngoại tuyến
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenhiep78 Xem bài viết
    Nếu bạn công khai xác thực từ đầu thì sẽ tốt hơn. Để là cả set luck 4% rồi luôn 30% zen+gc như tiêu đề gioè lại bổ sung. Nói thật đồ ngon luck 4% ở sv Davias hiếm như mò kim đáy biển. Còn đồ exl cùi thì như bạn nói nhiều vô số kể.
    nói thật nếu như ADM check là biết ngay . tôi thật sự chả bao giờ gặp trường hợp mất đồ xong post bài để ADM giải quyết tnay lên tôi cũng có sơ xuất rồi thịnh hướng dẫn bổ sung thì tôi đã bổ sung. còn ADM check nếu sai những đồ mà tôi báo mất như thế ADM khóa acc tôi chấp nhận mà bạn. Thật sự nếu không pải có như thế làm sao ae tôi post bài lên đây. Cả sever DAVIAS chắc chỉ có ae tôi là có nhiều set GN nhất mà nói thật là nếu như không đập viên 30% zen vào thì tôi full set 4% luck và 5% luck 30% zen luôn bạn ơi. Riêng đồ GN kể cả bên muviet thì có lẽ tôi cũng có nhìu nhất luôn nhưng ko đủ set thôi :P
    Lần sửa cuối bởi tongbithu, ngày 04-21-2019 lúc 01:49 PM.
    Tuấn Anh Bắc Giang

7. Z..TuanStyle Đang Ngoại tuyến
    Junior Member Z..TuanStyle's Avatar
    Thanks
    0
    Nguyễn Hiệp: mày ko biết cái gì thì đừng có nói....bản mặt mày có đời nào thấy san Boss,neu có cũng bị đập lên bờ xuống ruộng...món luck 4% hay 5% tao có ma nhiều nè,may cần tao cho xem...lúc đó quy lạy xin lỗi tao cũng được..còn không để người ta làm việc đừng nhảy vô máng nào cung thấy cưng nói ma ko thấy câu nào đúng....

8. nguyenhiep78 bây giờ đang trực tuyến
    Thanks
    0
    Làm j mà gắt. Mày xem tao nói mày ko có hồi nào. Mà nhảy dựng lên ghê vậy. Việc tao nói ở đây là báo chi tiết ngay từ đầu. Để cho rõ ràng. Còn báo chung chung như thế mày nghĩ adm đi kiểm tra đi kiểm tra lại ah. Việc sv này này quăng boss đồ nhiều. Mày nghĩ adm ko kiểm soát ah. Còn việc bị pk tao sợ quá đi, mày thôn tín săn boss toàn sv mà ) săn boss 1p hết 5 boss luôn mà ) đúng ko TuanStyle
    Hơn nhau chữ NHẪN
    DK-Berserker

9. tongbithu Đang Ngoại tuyến
    Thanks
    0
    ADM ktra lại hộ tôi cái
    Tuấn Anh Bắc Giang

10. Z..TuanStyle Đang Ngoại tuyến
    Junior Member Z..TuanStyle's Avatar
    Thanks
    0
    Nguyễn Hiêp:Cho hỏi mày la Admin ha? mày có giải quyết đươc ko hay la ăn hôi vô thôi..to vẻ người quan trọng ah...?
    _ Chuyện này trình bày nhờ ADMIN kiểm tra va hướng giải quyết ....Mày nói cái gi`: Chính sách khoan hồng hả?....mày có quyền gì nói câu đó...xàm hả Cu,tỏ vẻ nguy hiểm hả...nó đâu rảnh mà dựng chuyên lên xin ADMIN đồ ...
    _ Mày có đi săn Boss đi rùi hãy noi chuyện vấn đề săn BOSS như thế nào,gà Công nghiệp như em thì làm gì biết thú vui săn BOSS....ĐÚNG KHÔNG NGUYỄN HIỆP!!!!!

11. nguyenhiep78 bây giờ đang trực tuyến
    Thanks
    0
    Sinh sau đẻ muộn vào sv davias này còn hỏi biết thú vui săn boss. Mày đi săn đc là cả sv này săn chán rồi. Bộ mày dựng chuyện lên hay sao mà đi xồn xồn lên ghê vậy. Pk ăn thì bảo ss8 này nọ hơn đồ này nọ. Tao sợ quá cơ, nếu ko có gì thì để adm làm việc đi mắc gì mà mày thanh minh thanh nga kinh vậy
    Hơn nhau chữ NHẪN
    DK-Berserker